PCX CLUB THAILAND
กันยายน 02, 2014, 08:41:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคา pcx ในเชียงใหม่ที่ไหนราคาถูกที่สุดคะ  (อ่าน 1545 ครั้ง)
พรางชมพู
Newbie
*

« เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 11:33:13 PM »

พอดีตอนนี้กำลังจะตัดสินใจซื้อรถ pcx แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปเอารถที่ไหนดี เช็คราคามาสามที่ตกใจแทบแย่ทำไมแพงจังหู้ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆในเวปบอร์ดพอจะทราบราคากันไหมค่ะ ว่าที่ไหนให้ราคาถูกที่สุด รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ^_^
Finn
Sr. Member

ช่างภาพกท.ย้ายไปทำไร่กาแฟออร์แกนิคที่เชียงใหม่

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 08:02:03 AM »

ผมซื้อที่สหพาณิชย์ครับ แต่ผ่านกรุงไทยลิสซิ่ง 69900 ผ่อนได้ไม่มีดาวน์ (สูงสุด 48 งวด)

Freelance Photographer.. <Work For UNICEF,Greenpeace,OXFAM>
Organic Coffee Bean.. <ChiangMai/Chiangrai>
Tel.087-5753595
WAT_PCX
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 10:23:53 AM »

หุหุ แพงได้ใจ จริง ๆ เจ้า PCX เนี่ย (ก็มันหล่ออ่ะ) 

************สนุกไปวัน วัน อยากเป็นอะใรก็เป็น ไม่เห็นต้องแคร์อะใร************
พรางชมพู
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 11:59:42 AM »

ผมซื้อที่สหพาณิชย์ครับ แต่ผ่านกรุงไทยลิสซิ่ง 69900 ผ่อนได้ไม่มีดาวน์ (สูงสุด 48 งวด)

ไม่ทราบว่าซื้อเมื่อไหร่คะ ติดต่อเซลล์ชื่ออะไรพอจะำำจำชื่อได้ไหมคะ จะได้ลองไปติดต่อดูค่ะ เพราะเมื่อว่าก็เชคกะนิยมดู มีน้องเซลล์คนหนึ่งเค้าให้ราคามา 75900 แพงโคตร แล้วก็เลยต่อเค้าว่าขอราคาสุดๆ น้องเค้ายังไม่ติดต่อกลับมาเลยเค้าว่าจะโทรติดต่อมาเงียบหายไปเลยก็เลยกะลังเซ็งเป็ดอยู่เนี้ยะ รบกวนพี่ที่ตอบกระทู้นี้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
Tu PCX Chiang Mai
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 12:32:06 PM »

หุหุ แพงได้ใจ จริง ๆ เจ้า PCX เนี่ย (ก็มันหล่ออ่ะ) 

ต้องให้พี่วัฒ สุดหล่อของเราคนนี้แหลครับติดต่อให้ 5555+
พรางชมพู
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 03:22:11 PM »

ต้องให้พี่วัฒ สุดหล่อของเราคนนี้แหลครับติดต่อให้ 5555+

งะงั้นพอจะมีราคาที่ย่อมเยาว์แนะนำให้ได้ไหมคะ ซื้อสดค่ะ ประมาณเดือน ก.พ. เดือนนี้ไม่ทันละ อย่าหาว่าอวดรวยเด้อ กว่าจะเก็บเงินได้เลือดตาแทบกระเด็น
Finn
Sr. Member

ช่างภาพกท.ย้ายไปทำไร่กาแฟออร์แกนิคที่เชียงใหม่

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 08:11:54 PM »

ไม่ทราบว่าซื้อเมื่อไหร่คะ ติดต่อเซลล์ชื่ออะไรพอจะำำจำชื่อได้ไหมคะ จะได้ลองไปติดต่อดูค่ะ เพราะเมื่อว่าก็เชคกะนิยมดู มีน้องเซลล์คนหนึ่งเค้าให้ราคามา 75900 แพงโคตร แล้วก็เลยต่อเค้าว่าขอราคาสุดๆ น้องเค้ายังไม่ติดต่อกลับมาเลยเค้าว่าจะโทรติดต่อมาเงียบหายไปเลยก็เลยกะลังเซ็งเป็ดอยู่เนี้ยะ รบกวนพี่ที่ตอบกระทู้นี้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

ติดต่อกรุงไทยลิสซิ่งครับ ยื่นเอกสารให้เรียบร้อย พอแบ๊งค์อนุมัตก็แจ้งเค้าว่าเราอยากรับรถกับศูนย์ฮอนด้าที่ไหนเค้าจะติดต่อให้เองครับ
ปล.อย่าเลือกศูนย์แถวถ.ห้วยแก้ว นัตยนต์ ร้านนี้มันบอกว่ารับของกรุงไทยลิสซิ่งแต่ต้องจ่ายเงินเพิ่มตามส่วนต่างของราคาหน้าร้าน  ผมก็เลยไปที่สหพาณิชย์ ไม่ชาร์ตเพิ่ม รับรถได้เลยผ่อนงวดแรกเดือนถัดไป

Freelance Photographer.. <Work For UNICEF,Greenpeace,OXFAM>
Organic Coffee Bean.. <ChiangMai/Chiangrai>
Tel.087-5753595
พรางชมพู
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 09:03:41 PM »

ติดต่อกรุงไทยลิสซิ่งครับ ยื่นเอกสารให้เรียบร้อย พอแบ๊งค์อนุมัตก็แจ้งเค้าว่าเราอยากรับรถกับศูนย์ฮอนด้าที่ไหนเค้าจะติดต่อให้เองครับ
ปล.อย่าเลือกศูนย์แถวถ.ห้วยแก้ว นัตยนต์ ร้านนี้มันบอกว่ารับของกรุงไทยลิสซิ่งแต่ต้องจ่ายเงินเพิ่มตามส่วนต่างของราคาหน้าร้าน  ผมก็เลยไปที่สหพาณิชย์ ไม่ชาร์ตเพิ่ม รับรถได้เลยผ่อนงวดแรกเดือนถัดไป

ขอบคุณจ๊าดนักเจ้า จะลองติดต่อไปค่ะ ^_^
WAT_PCX
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 09:19:20 PM »

เฮ้ย ตู่ ให้พี่ซื้อ ราคามันจะแพงกว่าเดิมละไม่ว่า หุหุ

************สนุกไปวัน วัน อยากเป็นอะใรก็เป็น ไม่เห็นต้องแคร์อะใร************
Startigercnx
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 01:22:08 PM »

วันนี้ผมไปถามที่ นิยมพานิช สาขาใหม่ กับ ณัตมอเตอร์ ถนนห้วยแก้ว
เป็นราคาเดียวกัน คือ 77,900 ครับ
- ที่นิยมพานิช ต้องจอง
- ที่ณัตมอเตอร์ มีสีขาว - ดำ 1 คันครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์